नग्न फोटो व्हायरल करण्याची धमकी देत वहिनीवर बलात्कार

एका तरुणाने अश्लील फोटोज व्हायरल करण्याची धमकी देत आपल्या वहिनीवरच अत्याचार केला सातारा जिल्ह्यातील बोरगाव पोलीस ठाण्याच्या हद्दीतून ही नात्याला काळिमा फासणारी घटना उघडकीस आली आहे . सदर आरोपी गेल्या अनेक दिवसांपासून वहिनीवर अत्याचार करत होता . सततच्या त्रासाला कंटाळून अखेर पीडित महिलेनं पोलिसांत धाव घेतली . आणि हा प्रकार समोर आला . आरोपी दीराविरोधात बोरगाव पोलिसांनी बलात्कारासह ब्लॅकमेल आणि अन्य कलमाअंतर्गत गुन्हा दाखल केला आहे . पोलिसांनी आरोपीला ताब्यात घेतलं असून ते पुढील तपास पोलीस करत आहेत .सातारा जिल्ह्यातील बोरगाव पोलीस ठाण्याच्या हद्दीत एक नात्याला काळिमा फासणारी घटना उघडकीस आली आहे . येथील एका तरुणाने अश्लील फोटोज व्हायरल करण्याची धमकी ( threat to viral obscene photos ) देत , आपल्या वहिनीवरच अत्याचार ( brother in law raped sister in law ) केला आहे . नराधम आरोपीनं गेल्या काही काळापासून आपल्या वहिनीचे वारंवार लचके तोडले आहेत … आरोपीच्या सततच्या त्रासाला कंटाळून अखेर पीडित महिलेनं पोलिसांत धाव घेतली आहे . या प्रकरणी बोरगाव पोलिसांनी आरोपी दिराविरोधात बलात्कारासह ब्लॅकमेल आणि अन्य कलमाअंतर्गत गुन्हा दाखल केला आहे . पोलिसांनी आरोपीला ताब्यात घेतलं असून पुढील तपास पोलीस करत आहेत .पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार , 23 वर्षीय पीडित महिला सातारा जिल्ह्यातील एका गावात आपल्या पतीसोबत राहते . तिला एक मुलगा देखील आहे . 3 ऑक्टोबर रोजी पीडित महिलेचा चुलत दीर पीडितेच्या घरी आला होता . यावेळी घरात कोणीही नव्हतं . याचीच संधी साधून आरोपीनं पीडितेला बँकेत नोकरी लावण्याचं आमिष दाखवलं . तसेच जवळीक साधून आरोपीनं आपल्या वहिनीवरच बलात्कार केला . त्याने पीडित महिलेचे नग्नावस्थेतील अनेक फोटो देखील काढले .. या प्रकारानंतर आरोपीनं घटनेची वाच्यता केल्यास मुलाला आणि पतीला जीवे मारेल , अशी धमकीही दिली . यामुळे पीडित महिलेनं संबंधित घटनेची माहिती कोणालाही दिली नाही . यानंतर आरोपी दिराने संबंधित फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल करण्याची धमकी देत , तिच्यावर अनेकदा बलात्कार केला आहे .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *